กลับไปยังรายกระดาน โพสต์ใหม่

PRISM CS - 8MII และ CS - 10MII เบสบ๊อกซ์คุณภาพเสียงสูง

PRISM CS - 8MII และ CS - 10MII เบสบ๊อกซ์คุณภาพเสียงสูง

PRISM CS - 8MII

เบสบ๊อกซ์ขนาด 8นิ้ว ให้เสียงนุ่มนวล กลมกลืนเข้ากับกลางแหลมได้เป็นอย่างดีครับ

ภาคครอสโอเวอร์ และคอนเนคเตอร์ต่างๆครับ

PRISM CS - 10MII

เบสบ๊อกซ์ขนาด 10นิ้ว ให้ความดังที่มากกว่า8นิ้ว เบสเเป็นชิ้นเป็นอันกว่า เต็มอรรรสกว่าครับ (ดังไม่เท่าตีตู้)

ภาคครอสโอเวอร์ และคอนเนคเตอร์ต่างๆครับ

ติดต่อธเนตรซาวด์ คลิ๊กตรงนี้ได้เลยครับ ^^
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กลับไปยังรายกระดาน